Decolgen Forte (H/25 vỉ x 4 viên)

 

Hóa đơn nhanh
  • Quy cách: Hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 4 viên

  • Thành phần: Chlorpheniramine 2mg, Paracetamol 500mg, Phenylephrin 10mg

  • Nhà sản xuất: United (Việt Nam)


Thành phần

Thông tin chi tiết

Hóa đơn nhanh
default

Tham Chiếu Cụ Thể

16 sản phẩm khác trong cùng danh mục: