Alaxan (H/25 vỉ x 4 viên)

 

Giảm giá
Giao nhanh
  • Quy cách: Hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 4 viên

  • Thành phần: Ibuprofen 200mg, Paracetamol 325mg

  • Nhà sản xuất: United (Việt Nam)


Thành phần

reference1

Thông tin chi tiết

Giảm giá
default
Giao nhanh
default

Tham Chiếu Cụ Thể

16 sản phẩm khác trong cùng danh mục: